కరీంనగర్‌లో వేడుకగా అమెరికా అక్కినేని అవార్డుల ప్రదానం


అక్కినేని ఫౌండేషన్ ఆఫ్ అమెరికా ఆధ్వర్యంలో కరీంనగర్‌లో శనివారం నాడు నిర్వహించిన 5వ అవార్డుల ప్రదానోత్సవం వైభవంగా జరిగింది. వివిధ రంగాల్లో ప్రముఖులయిన సుద్దాల అశోక్‌తేజ, ప్రొ.ఎస్.నాగేశ్వర్, వనజీవి రామయ్య దంపతులు, సజ్జా కిషోర్‌బాబు, సదాశివశాస్త్రి తదితరులకు పురస్కారాలను ప్రదానం చేశారు. ఈ కార్యక్రమంలో సంస్థ ప్రతినిధులు డా.తోటకూర ప్రసాద్, రావు కల్వల, ఆకునూరి శారద, వెన్నం మురళీ, డా.వంశీ రామరాజు తదితరులు పాల్గొన్నారు. ఈ పురస్కారాల ప్రాధాన్యత గురించి AFA వ్యవస్థాపక అధ్యక్షుడు తోటకూర ప్రసాద్ వివరించారు. ఎమ్మెల్సీ లక్ష్మణరావు, ఎమ్మెల్యే గంగుల కమలాకరరావు, కరీంనగర్ మేయర్ రవీంద్రసింగ్, జడ్పీ చైర్‌పర్సన్ తులా ఉమ తదితరులు ఈ కార్యక్రమంలో
Leave a Reply

Your email address will not be published.

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)