డిజిటల్ తరగతులపై ఏపీ జన్మభూమి డాక్యుమెంటరి


ప్రవాసాంధ్రుల విరాళాలతో ఏపీ జన్మభూమి పధకం కింద రాష్ట్రంలో నిర్మిస్తున్న డిజిటల్ తరగతి గదుల ఏర్పాటు పై ఒక డాక్యుమెంటరీని రూపొందిస్తున్నారు. ఒక సైకిల్ యాత్ర ద్వారా జిల్లాలో పర్యటిస్తూ డాక్యుమెంటరీని రూపొందిస్తున్నారు. దీనిని కర్నూలులో జిల్లా కలెక్టర్ సత్యనారాయణ ప్రారంభించారు. ఆయన మాట్లాడుతూ ప్రవాసాంధ్రుల విరాళాలతో నిర్మిస్తున్న డిజిటల్ తరగతి గదులు ప్రభుత్వ పాటశాలల విద్యార్ధులకు బాగా ఉపయోగపడుతున్నాయని అన్నారు. కర్నూలు జిల్లాలో డిజిటల్ తరగతి గదుల ఏర్పాటుకు సహకరిస్తున్న జన్మభూమి సమన్వయకర్త కోమటి జయరాం, తానా కోశాధికారి పొట్లూరి రవిలను కలెక్టర్ అభినందించారు. ఈ కార్యక్రమంలో జిల్లా విద్యాశాఖాదికారి సుల్తాన్, జన్మభూమి ప్రతినిధులు ప్రదీప్, అమర్ అక్బర్ తదితరులు పాల్గొన్నారు.
Leave a Reply

Your email address will not be published.

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)