ప్రకాశం ప్రవాసులు బాగా సహకరిస్తున్నారు–కోమటి జయరాం

ఆంధ్రరాష్ట్రంలో ఇప్పటి వరకు 3500 డిజిటల్ తరగతి గదులను ఉన్నత పాటశాలలో ఏర్పాటు చేశామని ఏపీ జన్మభూమి కోఅర్డినేటర్ అమెరికాలో రాష్ట్ర ప్రభుత్వ ప్రతినిధి కోమటి జయరాం తెలిపారు. బుధవారం నాడు ప్రకాశం జిల్లా పొదిలి మండలం ఉప్పలపాడు పాటశాలలో నూతనంగా ఏర్పాటు చేసిన డిజిటల్ తరగతి గదిని జయరాం ప్రారంభించారు. రాష్ట్రంలో ఎక్కువగా డిజిటల్ తరగతి గదులను ప్రకాశం జిల్లాలోనే ఏర్పాటు చేశారని దీనికోసం ప్రకాశం జిల్లాకు చెందిన ప్రవాసాంధ్రులు విరాళాలు అందించడంలో ముందంజలో ఉన్నారని తెలిపారు. ఈ సందర్భంగా జయరాం తన చిన్ననాటి జ్ఞాపకాలును నెమరువేసుకున్నారు. (వీడియో చూడండి) పలు ఆసక్తికరమైన విషయాలను విద్యార్ధులకు వివరించారు. ఈ కార్యక్రమంలో డిజిటల్ తరగతి గదికి విరాళం ఇచ్చిన అట్లాంటాకు చెందిన ప్రవాసాంధ్రుడు మొవ్వ రవికిరణ్, జిల్లా విద్యాశాఖాదికారి సుబ్బారావు, పాటశాల ఉపాద్యాయులు, గ్రామ ప్రముఖులు పెద్ద సంఖ్యలో పాల్గొన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)