సైకిల్ ఎక్కిన గౌరు చరితారెడ్డి

కర్నూలు జిల్లా పాణ్యం వైకాపా ఎమ్మెల్యే గౌరు చరితారెడ్డి శనివారం ఏపీ సీఎం చంద్రబాబునాయుడు సమక్షంలో తెదేపాలో చేరారు. అమరావతిలో జరిగిన కార్యక్రమంలో పసుపు కండువాను కప్పి గౌరు చరితారెడ్డి దంపతులను చంద్రబాబు సాదరంగా పార్టీలోకి ఆహ్వానించారు. వారితో పాటు, కర్నూలు జిల్లాకు చెందిన పలువురు వైకాపా నాయకులు సైతం తెదేపా తీర్థం పుచ్చుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా గౌరు చరితారెడ్డి మాట్లాడుతూ.. కర్నూలు జిల్లా ప్రజలకు తాగునీటిని అందించడానికి గుండ్లేరుకు శంకుస్థాపన చేసిన సీఎం చంద్రబాబుకు ధన్యవాదాలు చెప్పారు. జిల్లాను ఇండస్ట్రియల్‌ హబ్‌గా మార్చేందుకు చంద్రబాబు కృషి చేస్తున్నారని, అలాగే ఓర్వకల్లు, కల్లూరు మండలాల్లోని చెరువులు నిండేలా చర్యలు తీసుకోవాలని కోరుతున్నామన్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)