ఏపీ భాజపా జాబితా విడుదల

భాజపా అభ్యర్థుల జాబితా విడుదల. 23 లోక్‌సభ, 51 అసెంబ్లీ స్థానాలకు అభ్యర్థుల ఖరారు. ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో భాజపా నుంచి పోటీ చేసే లోక్‌సభ, శాసనసభ అభ్యర్థుల జాబితాను ఆ పార్టీ శుక్రవారం అర్ధరాత్రి దాటిన తర్వాత ప్రకటించింది. 23 మంది ఎంపీ అభ్యర్థులు, 51 మంది అసెంబ్లీ అభ్యర్థుల పేర్లను ఈ జాబితాలో ఖరారు చేశారు. ఏపీ దేవాదాయశాఖ మంత్రిగా పనిచేసిన పి.మాణిక్యాలరావును నరసాపురం ఎంపీ అభ్యర్థిగా భాజపా ప్రకటించింది.

******* లోక్‌సభ అభ్యర్థులు *******

అరకు: కేవీవీ సత్యనారాయణ

శ్రీకాకుళం: పెర్ల సాంబమూర్తి

విజయనగరం: పి.సన్యాసిరాజు

అనకాపల్లి: వెంకట సత్యనారాయణ

కాకినాడ: వెంకటరామ్మోహన్‌రావు

అమలాపురం: మానేపల్లి అయ్యాజి వేమ

రాజమహేంద్రవరం: సత్యగోపీనాథ్‌

నరసాపురం:మాణిక్యాలరావు

ఏలూరు: చిన్నం రామకోటయ్య

మచిలీపట్నం: గుడివాక రామాంజనేయులు

విజయవాడ: కిలారు దిలీప్‌ కుమార్‌

గుంటూరు: వల్లూరు జయప్రకాశ్‌నారాయణ

బాపట్ల: చల్లగాలి కిశోర్‌కుమార్‌

ఒంగోలు: తోగుంట శ్రీనివాస్‌

నంద్యాల: డాక్టర్‌ ఆదినారాయణ

కర్నూలు: పి.వి. పార్థసారథి

అనంతపురం: దేవినేని హంస

హిందూపురం: పొగాల వెంకట పార్థసారథి

కడప: సింగారెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి

నెల్లూరు: సన్నపరెడ్డి సురేష్‌రెడ్డి

తిరుపతి: బొమ్మి శ్రీహరిరావు

రాజంపేట: పప్పిరెడ్డి మహేశ్వర్‌రెడ్డి

చిత్తూరు: దుగ్గాని జయరామ్‌

******* అసెంబ్లీ అభ్యర్థులు.. *******

పలాస: కె.బాలకృష్ణ

ఆమదాలవలస: పతిన గద్దెయ్య

నరసన్నపేట: భాగ్యలక్ష్మి

గజపతినగరం: డాక్టర్‌ పి.జగన్‌మోహన్‌రావు

విజయనగరం: సుబ్బారావు

విశాఖపట్నం తూర్పు: సుహాసిని ఆనంద్‌

చోడవరం: మొల్లి వెంకటరమణ

మాడుగుల: విజయలక్ష్మి

తుని: ఈశ్వర్‌రావు

రంపచోడవరం: టి.సుబ్బారావు

రాజమహేంద్రవరం గ్రామీణం: ఆకుల శ్రీధర్‌

భీమవరం: కాగిత సురేంద్ర

తాడేపల్లిగూడెం: ప్రభాకర బాలాజీ

ఉంగుటూరు: ఉదయ్‌భాస్కర్‌

గోపాలపురం: దున్న సుమన్‌బాబు

పోలవరం: బి.వెంకటలక్ష్మి

గన్నవరం: గద్దిరాజు రామరాజు

కైకలూరు: వెంకటరామ ప్రసాద్‌

మచిలీపట్నం: పి.వెంకటగజేంద్ర

అవనిగడ్డ: జి.వి.నగరాయులు

పెనమలూరు: గోపిశెట్టి దుర్గాప్రసాద్‌

విజయవాడ తూర్పు: వంగవీటి నరేంద్ర

పెదకూరపాడు: కోటేశ్వరరావు

రేపల్లె: నాగిశెట్టి హర్షవర్ధన్‌

బాపట్ల: షేక్‌ కరీముల్లా

నరసరావుపేట: రామచంద్ర చెన్నకేశవ ప్రసాద్‌

గురజాల: పుల్లయ్య యాదవ్‌

మాచర్ల: అమర సైదారావు

యర్రగొండపాలెం: అంగలకుర్తి చెన్నయ్య

అద్దంకి: ఉండవల్లి కృష్ణారావు

చీరాల: మువ్వల వెంకటరమణ

కందుకూరు: చంద్రగిరి వెంకటేశ్వరరావు

గిద్దలూరు: వేమిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి

నెల్లూరు గ్రామీణం: కరణం భాస్కర్‌

సర్వేపల్లి: మస్తాన్‌గౌడ్‌

గూడూరు: పరిచెర్ల బైరప్ప

వెంకటగిరి: ఎస్‌.ఎస్‌.ఆర్‌ నాయుడు

పులివెందుల: పెరవలి సుష్మ

కమలాపురం: పాలెం సురేశ్‌కుమార్‌రెడ్డి

పాణ్యం: జీఎస్‌ నాగరాజ

నంద్యాల మలికిరెడ్డి శివశంకర్‌

బనగానపల్లె: బిజిగల లింగన్న

డోన్‌: సందు వెంకటరమణ

పత్తికొండ: రంగాగౌడ్‌

హిందూపురం: పీడీ పార్థసారథి

పెనుకొండ: జీఎం శేఖర్‌

పుట్టపర్తి: హనుమంతరెడ్డి

ధర్మవరం: సుదర్శన్‌రెడ్డి

కదిరి: నాగేంద్రప్రసాద్‌

తిరుపతి: వి.భవానీశంకర్‌

నగరి: నిశిధరాజు

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)