వేలల్లో వాట్సాప్ గ్రూపులు

తొలిదశ ఎన్నికలు ప్రారంభం కావడానికి ఎన్నో రోజుల్లేవు. ప్రచారానికి తగిన వ్యవధి కూడా లేకపోవడంతో సామాజిక మాధ్యమాల్లోనే నేతలు ప్రచారం మొదలుపెట్టేశారు. మరీ ముఖ్యంగా వాట్సాప్‌ వేదికగా అన్ని వర్గాల వారికీ చేరువ కావడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు. ఓటర్లే లక్ష్యంగా ఈపాటికే 87,000 వాట్సాప్‌ గ్రూపులు పుట్టుకొచ్చాయన్నది ఆ సంస్థ నుంచి అందిన సమాచారం. కేంద్రంలోని అధికార భాజపాకు సంబంధించిన అభ్యర్థులైతే పార్టీ గొప్పతనం, వారు అమలు చేసిన కొత్త పథకాలు, సరిహద్దు దాడుల వంటి అంశాలను ప్రస్తావిస్తూ తమ గ్రూపుల్లో సందేశాలు పంపుతున్నారు. ప్రతిపక్షంలో ఉన్నవారైతే ప్రభుత్వ పనితీరుపై దుమ్మెత్తిపోయడం, అవినీతి నాయకుల్ని ఏకేయడం, దేశభక్తి చాటడం.. ఇలా పలు అంశాలను పంపుతున్నారు. ఒక గ్రూపులో 256 మంది సభ్యులే ఉండాలన్నది నిబంధన. దాంతో ఈ 87000 గ్రూపుల ద్వారా దాదాపు రెండున్నర కోట్ల మందికి చేరువవుతున్నారు. ఆ మేరకు కార్యకర్తలు తమ పార్టీ అభ్యర్థుల గెలుపును కాంక్షిస్తూ రకరకాల సందేశాలను నేరుగా ఓటర్లకు పంపుతున్నారు

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com