నచ్చిండే

నటి సాయి పల్లవి డేటింగ్‌లో ఉన్నారట. ప్రముఖ తమిళ దర్శకుడు ఏ.ఎల్‌ విజయ్‌, సాయి పల్లవి కొంతకాలంగా ప్రేమించుకుంటున్నట్లు కోలీవుడ్‌లో జోరుగా ప్రచారం జరుగుతోంది. విజయ్‌.. సినీ నటి అమలా పాల్‌ మాజీ భర్త. 2014లో విజయ్‌.. అమలను ప్రేమ వివాహం చేసుకున్నారు. ఆ తర్వాత కొన్ని కారణాల వల్ల ఇద్దరూ 2017లో విడాకులు తీసుకున్నారు. కాగా.. సాయి పల్లవి నటించిన ‘దియా’ సినిమాకు ఏ.ఎల్‌ విజయ్‌ దర్శకత్వం వహించారు. ఈ చిత్రం తెలుగులో ‘కణం’ టైటిల్‌తో విడుదలైంది. ఈ సినిమా చిత్రీకరణ సమయంలోనే పల్లవి, విజయ్‌ ప్రేమించుకున్నట్లు వార్తలు వెలువడుతున్నాయి. ఇద్దరూ పెళ్లి చేసుకోవాలని నిర్ణయించుకున్నారని, దీనికి సంబంధించి త్వరలో అధికారికంగా ప్రకటిస్తారని తెలుస్తోంది. అయితే తనకు పెళ్లి చేసుకోవాలని లేదని, తన తల్లిదండ్రులను చూసుకోవాలనుకుంటున్నానని గతంలో ఓ ఇంటర్వ్యూలో వెల్లడించారు సాయి పల్లవి. మరి ఇప్పుడు వస్తున్న డేటింగ్‌ వార్తలపై ఏమని స్పందిస్తారో వేచి చూడాలి. ప్రస్తుతం ఆమె సూర్యకు జోడీగా ‘ఎన్‌జీకే’లో నటిస్తున్నారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)