భాజపాకు బంపర్ ఆఫర్ ప్రకటించిన కుటుంబరావు

రాష్ట్రానికి కేంద్రం ఇచ్చిన నిధులపై కేంద్ర రైల్వేశాఖ మంత్రి పీయూష్‌ గోయల్‌ విసిరిన సవాల్‌కు చర్చకు సిద్ధమని ఏపీ ప్రణాళికా మండలి ఉపాధ్యక్షుడు కుటుంబరావు స్పష్టంచేశారు. చర్చకు భాజపా సిద్ధమా అని ప్రతి సవాల్‌ విసిరారు. బుధవారం ఆయన మీడియా సమావేశంలో మాట్లాడుతూ.. రాష్ట్రంలో పోటీచేసిన భాజపా అభ్యర్థులెవరైనా ఎంపీగా డిపాజిట్‌ తెచ్చుకుంటే రూ.5లక్షలు ఇస్తానని ప్రకటించారు. ఆ పార్టీ రాష్ట్ర అధ్యక్షుడు కన్నాకు డిపాజిట్‌ వస్తే రూ.10లక్షలు ఇస్తానన్నారు. ఇక భాజపా నుంచి ఒక్కరు ఎమ్మెల్యేగా గెలిచినా రూ.15లక్షలు ఇస్తానని వెల్లడించారు. ఈ నగదు బహుమతిని తన సొంత డబ్బునే ఇస్తానని స్పష్టంచేశారు. కన్నా లక్ష్మీనారాయణ ఏం మాట్లాడుతున్నారో అర్థం కావడం లేదన్నారు. వైకాపా అధ్యక్షుడు జగన్‌పై జమ్మూకశ్మీర్‌ మాజీ ముఖ్యమంత్రి ఫరూక్‌ అబ్దుల్లా మంగళవారం చేసిన వ్యాఖ్యలు నిజమేనని భావిస్తున్నానన్నారు. 2009 జూన్‌లోనే కాంగ్రెస్‌కు రూ.1500 కోట్లు ఆఫర్‌ చేశారని ఫరూక్‌ చెప్పారని, అప్పుడు రూ.1500 కోట్లు అంటే ఇప్పుడు రూ.15వేల కోట్లు అవుతుందని వివరించారు. ఎన్నికల సంఘాన్ని భాజపా నేతలు నియంత్రిస్తున్నారా? అని ప్రశ్నించారు. భాజపా కంటే ప్రజాశాంతి పార్టీకే ఎక్కువ ఓట్లు వస్తాయని వ్యాఖ్యానించారు. ప్రతిపక్ష పార్టీలన్నీ ముప్పేట దాడి చేసినా తెదేపాదే విజయమని విశ్వాసం వ్యక్తంచేశారు. తెదేపాకు 135 అసెంబ్లీ సీట్లు తగ్గవన్నారు. ఏపీలో భాజపా మరణించిన పార్టీ అన్నారు. ధైర్యం ఉంటే భాజపా వాళ్లను తనకు ఆఫర్‌ చేయమనండి అని సవాల్‌ విసిరారు. భాజపా నేతలు ఇప్పటికే చరిత్ర హీనులయ్యారని కుటుంబరావు మండిపడ్డారు.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com