ఎయిరిండియా పైలట్లకు ఇకపై నో స్పెషల్ మీల్స్

అప్పుల ఊబిలో చిక్కుకుపోయి ఖర్చులు తగ్గించుకొనే పనిలో పడింది ప్రభుత్వ విమానయాన సంస్థ ఎయిరిండియా. దానిలో భాగంగా విధుల్లో ఉన్న సమయంలో పైలట్లు ప్రత్యేక భోజనాన్ని తెప్పించుకోవద్దని పైలట్లకు సూచించింది. ఈ విషయంలో కంపెనీ నిబంధనలనే పాటించాలని వెల్లడించినట్లు అంతర్గత వ్యవహారాల అధికారి మీడియాకు తెలిపారు. ‘నిబంధనలకు విరుద్ధంగా విమాన సిబ్బంది ప్రత్యేక భోజనాన్ని తెప్పించుకుంటున్నారని మా దృష్టికి వచ్చింది’ అని ఎయిరిండియా డైరెక్టర్‌ ఆపరేషన్స్‌ అమితాబ్ సింగ్ బుధవారం ఉద్యోగులకు ఆదేశాలు జారీ చేశారు. ఆరోగ్య పరంగా ఇబ్బందులు ఉన్న వారు మాత్రం వైద్యులు సూచించిన ప్రత్యేక ఆహారాన్ని తెప్పించుకోవచ్చని ఆయన వాటిలో పేర్కొన్నారు. పైలట్లు బర్గర్లు, పిజ్జా వంటి ఆహారాన్ని తెప్పించుకుంటున్నారని గుర్తించామని, దాని వల్ల సంస్థ మీద మరింత భారం పడుతుండటంతో ఈ చర్యలు చేపట్టినట్లు పేరు చెప్పడానికి ఇష్టపడని ఓ అధికారి వెల్లడించారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)