ఇక తీహార్ జైలులో సౌందర్య మెరుపులు

తిహార్‌ జైలులో కొత్తగా బ్యూటీపార్లర్‌ను ఏర్పాటు చేస్తున్నారు. దిల్లీలోని బ్యూటీపార్లర్లలో ఉండే సౌకర్యాలన్నింటినీ కల్పిస్తూ.. మహిళా కారాగారం ఆరో నంబరు గదిలో ఆకర్షణీయంగా దీన్ని తీర్చిదిద్దుతున్నారు. బయట మార్కెట్‌ ధరలతో పోలిస్తే ఇక్కడ చౌకగా సౌకర్యాలు కల్పిస్తామని అధికారులు చెబుతున్నారు. ఇంతవరకు తిహార్‌ జైలులో కేవలం హెయిర్‌ కటింగ్‌ సెలూన్‌ ఉండేది. అలంకరణకు సంబంధించిన సౌకర్యాలు లేవు. కొత్తగా ఏర్పాటు చేసే బ్యూటీపార్లర్‌లో ఒకేసారి ముగ్గురు నుంచి నలుగురు మహిళా ఖైదీలకు సేవలందించేలా ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. హత్యలు, దారి దోపిడీ, దొంగతనం, మాదకద్రవ్యాల రవాణా వంటి తీవ్ర నేరాలకు పాల్పడిన వారితో పాటు ఇతర ఖైదీలు కూడా పార్లర్‌ ఏర్పాటుకు విజ్ఞప్తి చేసినట్లు అధికారులు తెలిపారు.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)