దోశను పిజ్జా చేసిన ముత్తయ్య

శ్రీలంక మాజీ బౌలర్‌ ముత్తయ్య మురళీధరన్‌ ప్రస్తుతం ఐపీఎల్‌ మ్యాచులతో బిజీబిజీగా ఉన్నాడు. సన్‌రైజర్స్‌ హైదరాబాద్‌కు బౌలింగ్‌ కోచ్‌గా వ్యవహరిస్తున్నాడు. ప్రాక్టీస్‌ పూర్తయిన తర్వాత జట్టు ఆటగాళ్లందరూ టిఫిన్‌ చేయడానికి హోటల్‌కు వెళ్లారు. ఈ సందర్భంగా ముత్తయ్య దోశను తింటున్నప్పుడు ఆటగాళ్లు ఫొటోలు తీశారు. సన్‌రైజర్స్‌ ఆటగాడు శ్రీ వత్స్‌ గోస్వామి ఓ ఫొటోను ట్విటర్‌లో పోస్ట్‌ చేశాడు. దీంతో ఈ ఫొటో వైరల్‌ అవుతోంది. ‘ఇంతకంటే బ్రేక్‌ఫాస్ట్‌ ఎవరూ బాగా చేయలేరేమో..మురళీ సర్‌ ఎలా దోశ పని పడుతున్నారో చూడండి’ అంటూ శ్రీవత్స్‌ ట్వీట్‌ చేశాడు. దీంతో ఫొటోపై నెటిజన్లు కామెంట్ల వర్షం కురిపిస్తున్నారు.‘మురళీ ఏంచేసిన తన మార్క్‌ ఉంటుంది. బౌలింగ్‌ అయినా దోశ తినడం అయినా’అని కామెంట్లు పెడుతున్నారు. శుక్రవారం హైదరాబాద్‌ వేదికగా సన్‌రైజర్స్‌ హైదరాబాద్‌- రాజస్థాన్‌ రాయల్స్‌ మధ్య మ్యాచ్‌ జరగనుంది.ఐపీఎల్‌లో భాగంగా తొలుత సన్‌రైజర్స్‌.. కోల్‌కతా నైట్‌ రైడర్స్‌తో తలపడింది. ఈమ్యాచ్‌లో ఈ జట్టు ఆరు వికెట్ల తేడాతో పరాజయం పాలైంది.

More News

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

Enable Google Transliteration.(To type in English, press Ctrl+g)

UCPL-TNILIVE

© 2018 TNILIVE. All rights reserved. Write to us with suggestions, comments and questions - editor.tnilive@gmail.com